Game da Mu

Hebei Jibao Technology Co., Ltd.

yana cikin sabon gundumar Xiong'an da ke bayan birnin Beijing-Tianjin-Hebei, yana da kyakkyawan yanayi da jigilar kayayyaki. Kamfaninmu ya ƙware a cikin samar da ruwa mai hana ruwa da magudanar numfashi, ƙorafin tururi mai hana ruwa, takarda mai numfashi, da hana ruwa mai ƙonewa da murfi.

Kasuwannin mu

A yau, lokacin da duniya ke ba da shawarar kiyaye makamashi da kare muhalli, tare da fasahar samarwa a matakin farko da fa'idodin masana'antu, ya kasance na musamman a cikin masana'antar kayan gini na kore. Kyakkyawan inganci, cikakken sabis, ingantaccen sufuri, tsarin sauri da tsarin dabaru, don haka samfuran sun mamaye duk larduna, gundumomi da yankuna masu zaman kansu a duk faɗin ƙasar, ana amfani da su sosai a bangon labule, tsarin ƙarfe, tsarin katako, ƙauyuka, da sauransu, kuma ana fitar dashi zuwa waje. Turai, Amurka, Afirka, Rasha, Australia, Japan, kudu maso gabashin Asiya da sauran kasashe.

Al'adun Kamfani

Hebei Jibao ya kasance yana aiwatar da dabi'u na [aminci, ɗan adam, daidaitawa, ƙididdigewa] da aiki, ɗaukar [ sadaukar da samfuran ceton makamashi da ƙirƙira samfuran ƙasa ] a matsayin alhakin kansa, kuma yana ƙoƙarin gina shi ta hanyar fasahar samar da ƙwararru, mai tsauri. gudanarwa, da kayan aiki mafi kyau. Kariyar muhalli mai inganci da samfuran ceton makamashi, yin yunƙurin neman zama kamfani mafi aminci da mutunta koren sabon kayan gini.

Me Yasa Zabe Mu

Kamfaninmu yana da ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun masana'antu, kuma majagaba ne a ci gaba da haɓakawa da ƙirar samfura. , Kuma yana da karfi tallace-tallace da kuma bayan-tallace-tallace sabis tawagar, bin abokin ciniki farko. Koyaushe riko da ka'idar "bincike na ci gaba, ƙirƙira, da neman kamala" da falsafar kasuwanci na "ingancin farko, sabis na farko", da kuma amfani da ƙungiyar fasahar fasaha mai ƙarfi don ba da sabis ga abokan ciniki.

Filin Aikace-aikace

Kasuwancin jerin samfuran ana amfani da su sosai a masana'antu, aikin gona, tsaron ƙasa, yawon shakatawa na wasanni, tsafta, haɓaka gida, marufi, rayuwa da sauran fannoni.

application (3)
application (6)
application (1)
application (4)
application (5)
application (2)

Al'adun Kamfani

Akwai jan aiki a gaba, kuma mutanen Jibao za su fuskanci damammaki da kalubalen wannan zamani.

about-1

Vision Kamfanin

Ci gaba da kullewa a cikin hangen nesa na "yin Meiben alamar da aka fi so a cikin masana'antar da ba a saka ba".

about-2

Manufar Kamfanin

Nace inganci a matsayin mabuɗin nasara, da ƙirƙira a matsayin ginshiƙi na bunƙasa kasuwanci. Abokan ciniki Allah ne;

about-3

Manufar Sabis

Ci gaba da aiwatar da manufar sabis na "tausayi, mara iyaka, gaskiya".

Aiki tare da mu
Zaɓi Jibao kuma ku sami kyakkyawan aiki!